Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emperor new clothes

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalimu, Jan 4, 2011.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nimeikumbuka hadithi hii niliyosoma utotoni na somehow najikuta namfananisha huyu mfalme na mkulu wetu...

    Ni mawazo yangu tu...
     

    Attached Files:

  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "The Teacher" bana!
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ah...ni mawazo yangu tu mkuu!
     
  4. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele mkuu,

    Umenikumbusha mbali saana na nimecheks saaana!!:A S crown-1::teeth::teeth:
    Sasa mwalimu,
    Maadam emperor tushamfahamu,

    Akina nani au nini ndio nguo isionekana na wale wezi stadi ?
     
  5. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu Galaxy mimi ninajiuliza kama je ni sisi tunaompigia kelele mfalme kuwa mambo hayako sawa ndio hatuna busara au ni wenzetu kina MS na wengineo wanaomsifu kuwa yuko bomba??
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    save kwenye compatibility mode (.doc) na sisi wenye Office 97 tuifungue
     
  7. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nadhani hapo itakuwa poa mkuu...
     

    Attached Files:

  8. c

    chach Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is exactlly what is happening in Tanzania kuhusu mambo mengi ,katiba mpya wapambe wanasema iliyopo bomba mbele ya mkuu,lakini moyoni wanajua haifai,DOWANS same issue bomba ila moyoni haiko hivyo.Nafikiri tunahitaji mtoto aje aseme ukweli kwani wengi wetu (viongozi)tunaogopa kusema ukweli kwa tutaonekana wajinga katika system tuliyomo.
     
Loading...