Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emmy mwamgiga

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MPENDA USAWA, Oct 16, 2012.

?

EMMY MWAMGIGA IS WHO???

Poll closed Oct 21, 2012.
  1. EMMY

    2 vote(s)
    100.0%
  2. EMMY

    0 vote(s)
    0.0%
  3. EMMY

    0 vote(s)
    0.0%
  4. EMMY

    0 vote(s)
    0.0%
  1. M

    MPENDA USAWA Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    emmy mwamgiga ni vice president katika serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu cha dar es salaam(daruso).kitu ambacho kinanifanya niwe na wasiwasi juu ya uwepo wake hapo ni kutokana na kutumia pesa nyingi katika kukitafuta cheo hiko..kwa makadilio ya harakaharaka mdada huyu ametumia zaidi ya milioni 10 katika kukipata cheo hiki maulizo mengi yametawala ubungo wangu la kwanza ni hili je mdada huyu ametoa wapi pesa zote hizi??? La pili je na kama zimetoka katika mfuko wake je daruso kuna nini mpaka awekeze pesa zote hizi?? Na je pesa zote alizowekeza atazirudisha kwa njia gani......aiseee napata wasiwasi kuona hali kama hii!!!hizi ni dalili za ufisadi tena katika ngazi ya chini kabisa je mtu kama huyu anatoa mfano gani kwa jamii???aisee kuna haja ya kupigania hili kuanzia katika level ya chini mpaka ya juu!!!
     

    Attached Files:

  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Katakuwa kana element za kifisadi stuka
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe umejuaje katumia hizo hela?
    wivu tu unakusumbua
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alizitumiaje?
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku hizi "Mzee Punch" alishakufa hasira zenu mnaamishia humu!! Nyerere alishawahi kusema "Nchi inanuka rushwa" siye badala ya kuuondoa uvundo unaoleta harufu mbaya ya Rushwa tukaziba pua. Kweli sisi ni wajinga!!
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mmh smile si kawaida yako na wewe una hisa na huyu dada nini
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hebu atupe Maeneo muhimu ya matumizi na makadirio......aseme pia approximations anazofanya ana base kwenye nini..!!

    Nina amini sio kila kitu kinachosemwa ni uzushi isipokuwa watu wengine hawajui jinsi ya ku-present their case.

    Wewe MPENDA USAWA guy, ambaye leo ndo umepost kwa mara ya kwanza baada ya ku-join jana, rudi hapa uongee kama kijana anaesoma chuo kikuu na sio mhuni wa Mbagala.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Auditing iko wapi?
     
  9. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii inahusu hukohuko chuoni kwenu, labda kama kutakuwepo na interest ya Kitaifa
     
  10. M

    MPENDA USAWA Senior Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pigana na hoja sio mimi!!!simple mind always attack people and nt issues
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dogo mzushi tu huyu boom la 0.5% linamzingua kapata hela ya intenet cafe basi ni kusumbua tu watu humu
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Dogo, HOJA iko wapi hapa?
    Tunajaribu kukusaidia wewe unaleta kubwa kuliko....huwezi kujifunza kwa attitude yako hiyo.

    Nisome hapo juu!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    au huyo dada kamtosa? alitaka kula hela ya mdada kanyimwa anakuja kumponda humu.
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    na akithibitisha nitashangaa kama hata wanaojiita wasomi wananunuliwa katika uchaguzi..........
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio hisa dogo katoswa alitaka kumchuna tu mdada wa watu analeta hasira zake humu
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hayo ndio matumizi ya pesa,na inawezekana kabisa wewe ulikuwa mgmbea hicho kiti ukatoswa na kura,sasa umemchafua
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi DARUSO bado ipo? mbona imekuwa kama Danguro!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaaaaaaaa
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa........kwasababu ameshindwa kutetea alichoandika, tumuombe akiondoe hapa na akipeleke facebook.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huo ni mpango maalumu wa CCM kupitia UVCCM.....Buy them, ndio mpango wenyewe.
     
Loading...