Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emmanuel TV

Discussion in 'Entertainment' started by Sina pa kwenda, Jan 10, 2012.

  1. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nina swali hivi hiyo channel ya Emmanuel TV inaonyeshwa kwenye DSTV if yes ni channel namba ngapi? plz help me
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwel huna pa kwenda
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Kama una hata Startimes(mimi naipata live! Kupitia Startimes) unaweza kuitafuta manually ukapata na nyingine kibao kama EWTN,ATN,Hope n.k! Kuna mdau alitumwagia maujanja humu humu!!
     
  4. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sio kwenye DSTV, mwambie fundi unahitaji channels za dini, utahitajika kununua LNB au waswahili wanaita kikombe kwa ajili ya channels za dini na fundi akufanyie searching utapata channels nyingi sana za dini, Movie TV ya Nigeria na English News TV ya Uarabuni sio za kulipia ni za bure. Lazima uwe na dish na receiver.
     
  5. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe na mimi mkuu wangu!nna star times,na nnaikubali sana Etv.
     
  6. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja na hiyo mbona zipo nnyingi za namna hiyo maually kwenye dish
     
  7. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwangalie mzee wa upakoo
     
Loading...