Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emmanuel okwi na simba sport club

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Aug 10, 2012.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kuwa mchezaji wao mwenye mkataba, simba imelazimika kumpa emmanuel okwi kiasi cha milioni 50 na gari juu, lengo ni kuhakikisha anaitumikia club hii,
     
  2. GAMAH

    GAMAH Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    source of your information???
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    co ishu rooney alipewa pesa mingi baada ya kuona mancity wanataka kumnyatia.hii ipo tu
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si Maarage alisema kuwa thamani yake nje ya Yanga ni billioni 3????
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata ningekuwa mimi Okwi ninge'demand not less than huo mkwanja,unajua kuna vitu MahaRage anavifanyaga pasipo kujua kuwa mwisho wa siku vinamrudia yeye mwenyewe,unapom'publish mchezaj kuwa ana thamani kubwa namna ile unafikiria unamtengenezea picha gani katika akili yake,tena hapo kawafanyia favour sana ingetakiwa awakamue 100(Mill) kabisa,eenh si wa billion 3......
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    mimi sielewi sasa hapa!

    Si nilimuona Mwenyekiti wa Simba na Mbunge wa Tabora Mjini akisema wamemuuza Austria kwa Euro 700,000, na akasema kuwa watatumia hizo pesa kuendeleza uwanja wao mpya huko Bunju!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????????

    Je alikuwa anadanganya au hakujua alichokuwa akikiongea mzee wa Bastora!? Sasa kama hata wabunge na wenyeviti wanaishi kwa kusema uongo na uzushi sisi wanachama wa kawaida itakuwaje? Nchi hii bwana..

     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyo huwa na kauchizi fresh.
     
  8. B

    Baruni Senior Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maarage amedhihilisha ukomavu wake katika ubabaishiji,inasikitisha.
     
  9. M

    Maswalala Senior Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sio kuendeleza uwanja kumbuka hata dalili za lori za mchanga hazijaanza kuonekana au ulikuwa huna taarifa?
     
  10. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Rage kawageza mashabiki simba ndondocha!
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taifa la blah blah blah blah blah blah
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Si-amini kama huu ndo mchango wako uliokuwa nao juu ya threas hii, funguka tena.
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si'saini Simba naondoka zangu.
    Ni maoni ya Mshambuliaji Emanuel Okwi wa Simba ambaye alikuwa akijibu swali la Mwandishi wa Global Publishers.
    Okwi aliendelea kueleza kuwa ingawa bado ana mkataba na Simba lkn bado haja'sign kukipiga na team hiyo msimu unaokuja ksbb bado ana mpango wa kwenda kujaribu bahati yake ya kukipiga Ulaya.

    Source: Gazeti la Champion la leo.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Msimu unaokuja msimu gani, 2012/2013 au msimu upi? ana mkataba hadi june 2013 kwa hiyo hahitaji kusaini tena ili achezee Simba msimu unaokuja labda kama unaongelea msimu unaokuja baada ya unaokuja.
     
Loading...