Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emmanuel Nkullila aelezea ukosefu wa ajira USA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jan 4, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Habari Wabeba Box wa USA,
    Akiojiwa na Gabriel zakaria(mtangazaji wa TBC1),Emmanuel alisema hali ya uchumi nchi USA ni ngumu hakuna kazi kabisa,sasa najiuliza wabeba box wa uko wanaishi vp? Walavumbi wenzangu ebu tukaeni tz tusiwe na kasumba ya kwenda USA kutafuta maisha,kule sasa maisha ni magumu sio kama kipindi kile cha clinton

    Nawasilisha
     
Loading...