Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emmanuel Mbaga wa Mbaga Real Estate Agency ANAHITAJI KUPELEKWA SHULE YA CUSTOMER CARE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanaHaki, Sep 24, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna kijana mdogo anamiliki kampuni ya udalali wa nyumba na viwanja, inaitwa Mbaga Real Estate Agency. Yeye mwenyewe anaitwa Emmanuel.

    Nilipewa jina lake na rafiki yangu fulani. Nikampigia na kumwambia kuna biashara ya kiwanja kinauzwa, tena mahali penyewe ni pa bei mbaya.

    Tukakubaliana, kimsingi, kwamba tungekutana njiani, mahali ambapo ningemsubiri, kisha tungefuatana mpaka kwa mmiliki wa kiwanja, aliyenituma kazi hiyo.

    Jamani, hii ni biashara. MIMI ndiye niliyempigia, kumpelekea biashara; kiwanja hiki, uza, upate commission yako, ukifanikiwa na mimi utanipa kitu kidogo. MIMI ndiye niliyemtafuta, kumpelekea biashara.

    Wakati niko njiani kwenda kwenye sehemu ya ahadi, nikampigia tena. Nanukuu alichonijibu:

    "Sikiliza bwana mdogo, sisi ni real estate agency, hatuna wakati wa kukusubiri wewe umalize shughuli zako mia moja. Ukishamaliza, tupigie, tutakuambia tuko wapi, utatufuata!"

    Nikamwambia: Sawa.

    Nikakata simu.

    Nikaona hii imeshakuwa soo. Kwanza mimi si BWANA MDOGO. Ni mtu mzima mwenye ndevu zangu, familia na watoto. Nimetumwa nimpelekee biashara hiyo na mtu ambaye NINAMHESHIMU SANA, TENA MNO! Sio kawaida yangu kutafuta DEAL za viwanja, n.k. Nina shughuli zangu rasmi. Huyu kijana aniite mie BWANA MDOGO? EBOOOO!

    Alinipigia tena baada ya nusu saa, nikamwambia BADO SIJAMALIZA! Nadhani aligundua kosa lake, inaonekana walikuwa kwenye ulabu, kwani leo ni Ijumaa, na vijana HUANZA MAPEMA masuala ya ulabu siku za wikiendi.

    Ndio tatizo la vijana. Wakipata vijisenti, wanachofikiria ni pombe na starehe (soma NGONO). Hakuna kupanga mambo ya maana!

    Nimemtafuta mtu mwingine, mtu mzima, anayefanya kazi hiyo kama PROFESSION, sio HOBBY! Nitakamilisha biashara.

    Emmanuel, YOU NEED TO GO TO CUSTOMER SERVICE SCHOOL! YOU REALLY SUCK!
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    lol pole!!! Vijana wa dotcom ndivyo walivyo..
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Hovyooooooooooo!!
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kweli! Umeona eeeh?
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini mkuu kwani kumuanzishia thread humu ndiyo itamfundisha nini? Au you are hoping mtu anayemfahamu ataisoma na kwenda kumtaarifu? Nadhani uli takiwa kumpa ukweli pale pale kwenye simu kwa sababu ulisha amua kuhamishia biashara yako pengine. But nakubaliana na wewe. Mtu aki pata pesa kidogo tu huchanganyikiwa. "Masikini akipata.....
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Nakusaidia kumalizia "..............hulia mbwata" Vijana wakipata vijisenti akili kuwaruka hata kabla ya kuanza kunyoa!!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu mnagombana uswazi kwene mishemishe zenu mnakuja kufungua thread JF...naona hii ni spirit mpya ya JF.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole sana this is bongofalav generation so be careful........bahati yako hujaingizwa mjini
     
  9. T

    Teko Senior Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lakini kafanya vema kuileta hapa hiyo thread,kwasababu amewatahadharisha pia wengine wanaoweza kumtafuta huyu mtu kwa masuala kama hayo.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani Mbaga kafanyaje? Kaiba? mtu kama unashindana naye kwene practices na discipline za biashara si unaachana naye tu? Uswahili at best huu.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tunamdiskasi mtu hapa. hatudiskasi tabia i presume.
    Mwanahaki if I may ask. Is that a message you intend to place it here? Maana mtu mwenyewe sidhani kama ana muda wa kuja hapa na kuwa shocked kwa umaarufu wa ghafla alioupata hapa.

    Cha msingi piga chini au vumilia umalizane naye kisha ignore him big time.

    Conclusion yako imekaa kimpasho zaidi ya kujadili au kupiga vita tabia.
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Sep 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Thread ilikuwa nzuri kama ingetolewa kama fundisho kwa wafanya biashara vijana wote. Nadhani kosa lililotokea hapa ni kuwa amei-personalize sana kuwa ni kati yake na Mbaga tu, ambavyo alitakiwa atumie hiyo experience yake na Mbaga kama mfano tu.

    Nimeshaona vijana wadogo wakishapata misheni ya pesa basi wanakuwa na kiburi hata na kwa wateja wao wanaoingizia pesa. Nadhani kosa kubwa ni lugha ya kistaarabu ndiyo watanzania wengi tunakosa. Juzi nilisoma barua iliyotumwa kwa Bashe kumwomba asaidie CCM kwenye kampeini za ubunge nzega, lakini mwandishi wa barua ile aliandika kama vile anamwamrisha Bashe badala ya kumwomba.
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Nafkiri aliyeleta hii thread hana makosa yoyote!... ameiweka ili wadau wamjue huyu bwana MBAGA NI MTU WA AINA GANI!?
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh... booooooongo darisalaaam...
     
Loading...