Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emirates yashindwa kuruka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Aug 7, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wanandugu habari zilizotufikia hivi punde ndege ya EMIRATES iliokuwa iondoke tangu saakuminamoja Imeshindwa kuruka kisa kukosa tool bar ya kusukumia ndege...habari zaidi zinasema kawaida huwa emirates wakibadilisha aina ya ndege huwa wanakuja na toolbar yao..ambayo huwa inaunganishwa mbele ya lile gari la kusukumia ndege....hvi sasa wanasubiri swissair ambayo huja na toolbar yao.......waweze kusukumwa na kuondoka..abiria wote wako lounge wanakula na kusaza hii ni pongezi kwa emirates groundstaff kwa kujali abiria....poleni sana ila engineer anaitajika kuadabishwa kwa hili saababu unapobadilisha equipment ya ndege lazima uwe na toolbar kwenye ndege .....anyway kila la kheri nawapa pole....sana
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kama namwona vile Abubakar anavyokwenda mbio hapo DIA
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni mambo ya aibu Emirates!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kazi ipo.....unajua ikitokea techn prbl ama tatizo lolote ukiweza wahndle wale washikaji (pax) fresh wala akuna atakaesumbua...unabaki wa na ma engineer wako...kwa hili la pax big up or them..maana kuna abiria wangu kanipigia anavyofurahi huko lounge utasema ndege imesharuka yuko angani....
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ahhh lakini mie napenda jinsi yule binti anavyozungumza mle...ala hadhatul minadhat ...blah blah

    ahhh EK kwa manjonjo tuu hawanamfano
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ahhh lakini mie napenda jinsi yule binti anavyozungumza mle...ala hadhatul minadhat ...blah blah



    abdulahim upo???
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    taarifa latest ni kuwa kuna kuku wanapekwa airport from kwa BARAFAA

    kazi kweli kweli
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wanapekwa airport from kwa BARAFAA

    tunawaomba wasijekuwa wamechinjwa na ""YO YO YO""
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yaani aibu kwa hiyo inayoitwa Internationa Airport ,kule Zenji tunayo International Airport hata mapilot wanaipenda eti huwa wanapata uzoefu wa kukwepa mashimo na ikianza kuingia kiza mbu mpa ndani ya bdege vizuri ni kuwa hawana viluilui vya maleria ,maleria tunaambukizwa na jamii ya watu wanaotoka Tanganyika hufika zenji wakiwa ni carriers ,hata marazi ya mabusha wameleta wao. Au uongo ?
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Uwanja Zenj hata taa usiku hamna..ni aibu tupu!
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    unashangaa wa Zenji...hivi ushauona wa Dodoma?

    usiku hakuna ndege inayotua sijui siku hizi

    hata wa kule Wete mzuri
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukimsikiliza sana Mwiba unaweza kuchanganyikiwa
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    GT,

    Ndugu yangu hapa unaheshimika sana!

    Zenj ni uwanja wa Kimataifa na Kitalii..sii sawa na dom!

    Dom JK angehamia mda mrefu..uwanja ungekuwa Mswano!

    sasa sijui kwa nini serikali haitaki kuhamia huko!
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hai Emirates ni wazembe sana .Kwani hakuna man power ?Wachukue vibarua hapo wana njaa sana wataweza kusukuma ndege irudi nyuma wawape mshiko wao na ndege iende zake ama hilo nalo ni gumu ?
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aarrrg hao hamna kitu.....wamepigwa pasi no mvuto ukikwea pipa lao ni kusinzia tu.....
     
  16. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi ndege ya Emirates imesharuka?, maana Swissair si imeshafika tayari?. Mwenye taarifa.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Tayari naskia ishaondoka
     
  18. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je ni Kweli?
     
Loading...