Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emirates na KLM, siitakiii! nasema Sitakii!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndjabu Da Dude, Jun 11, 2012.

  1. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Emirates na KLM mkome narudia, mkomeeeee kunitumia ofa zenu za kijinga ilhali nimejaribu kwa kila namna kujiondoa kwenye subscriber list ya email zenu bila mafanikio: kitu ambacho nadhani ni makusudi kabisa kwa upande wenu.

    KILA NIKIJARIBU KUJIONDOA KWENYE ORODHA YENU YA EMAIL SUBSCRIBERS, GHAFLA NA KWA NAMNA YA AJABU KABISA NAPATA UJUMBE KWAMBA IMESHINDIKANA, ILHALI MKIENDELEA KUNITUMIA MESEJI YA OFA MBOFUMBOFU KUTUMIA EMAIL ADDRESS YANGU KILA KUKICHA!! Nasema achaneni na mimi!! Kudadekii!
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, maji ukiyavulia nguo huna budi kuyaoga. Wewe si ulikubali hapo mwanzo wakutumie hizo offer? Basi kuwa mpole tu.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    umeona ofisi za KLM na Emirates humu jamvini??:boxing::boxing:
     
  4. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Labda nikuulize wewe, hivi jee kuna kuna Ofisi ya CCM, CHADEMA, BUNGE, IKULU au chombo chochote cha serikali humu jamvini, lakini kila siku ni lawama tele!! Lakini majibu na ushauri kwa wanaofahamu au kuelewa mambo si ajabu bila kujali mahudhui ya maada. Kwa hiyo, la msingi, ni kwamba kama huna hoja bora ukae pembeni mkuu! Kwani hujalazimshwa kujibu, na hakuna anayetaka kusikia harufu ya domo lako linalonukaaa! Kudaadeki!
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ngoja nikujibu ipasavyo
    • humu hakuna harufu, lunless computer yako ina uwezo wa pekee wakunusa midomo ya wanaopost from any angle
    • pili, sidhani kama mtu anaweza kusikia harufu.... harufu haina sauti
    • tukija kwenye uwepo wa CCM, Bunge, CDM etc... humu ndani kuna stakeholders wapo tena sana tu na wanafanyia kazi mawazo ya wachangiaji... hali siyo hivyo kwa KLM wala Emirates kwani wanaoamua promo materials ziende wapi ni wewe mwenyewe ulikubali hiyo invitation kwa namna moja ama nyingine
    • Umelalama kipuuzi nimekujibu kipuuzi
    • kuhusu hoja ya kulalamika, nadhani wewe ndie unayelalamika hapa, mimi huwa naropoka tu, ya maana wanayachukua, mengine wanayadharau

    Mimi naenjoy sana kutoa povu watu kama wewe, wanaonijua huwa wananiacha nibwabwaje wanayapisha tu, ila wewe kutokana na mcharuko wa utoto umekurupuka..... ni sawa na mtu aende Emirate kulala ati precision hawagawi face towels kama za emirates......... YOU SHOULD TRY TO IDENTIFY YOU AUDIENCE KABLA YA KULALAMA

    KAKOJOE ULALE SASA
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Siyo sahihi madai yako hapo juu. Kwa kifupi, kiini cha malalamiko yangu ni kwa nini KLM na EMIRATES wanaendelea kunitumia offer zao kupitia email address yangu, wakati nimefuata maelekezo na utaratibu wao wa kujitoa kwenye email subscribers list zao bila mafanikiao yoyote tofauti na wadau wengine. Kila mara nikijaribu kujitoa kwenye email subscriber's list za Emirates na KLM napata ujumbe kwamba imeshindakana kutokana na sababu wanazozijua wao wenyewe. Sasa iweje wewe uje juu ukijifanya unajua kila kitu? Kama hujui au huelewi ishu bora ukae kimya mkuu! Kwani hakuna anayetafuta kufahamu ujinga wako!!
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi ni mjuaji wa kila kitu... yani hujanisoma tu??

    Kwanza sikuja juu kabisa... nimeuliza tu, umeona ofisi humu?? wewe ndio ukaja juu.............
    BTW, nimepekua-pekua na kugundua mimi na wewe hatuna tofauti, kuanzia kujidai tunajua, kujidai tunajaji wenzetu na kukandya wengine

    Quote yote basi tubishane vizuri maana napenda sana vagi za mtandaoni, ndio maana nikajiita janjaweed

    KUmbe ikiingia upande wako inauma eh??

    Kuhusu kujitoa, unalo hilo.... uliingiza kchwa mwenyewe!!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwani wakati unakata ticket online hukupewa option ya ku opt in au opt out kama utapenda kupewa offer na other details online through your email? kama uli opt in that means ulielewa ndio maana ukakubali kuwa uwe unapokea hizo emails zao. Ungekuwa na la kulalama kama wao wametuma email address yako ktk kampuni nyingine hapo tungesema wameuza details zako
    still unaweza kuwasiliana nao kuwa hutaki tena kupokea hizo emails lkn kama wewe ni msafiri wa mara kwa marathrough KLM na EMIRATEs na huwa unakata ticket online expect kupata emails hizo.

     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    pole mwaya.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    job true true, kwa nini ulijiunga ilhali haupendi?

    pole lakini....
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Iamuru email yako isizipokee email za hao watu na tatizo litaisha.

    Nafikiri hata Internet security nyingi zinafanya hivyo.

    Kama wewe ni Kihiyo/Maimuna wa haya mambo, omba msaada wakali watakuelekeza.
     
Loading...