Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emergency: Nyumba ya vyumba2,sebule ,jiko na choo inapangishwa Kimara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Freshbrain, Mar 15, 2012.

  1. F

    Freshbrain Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za shughuli wadau,

    Nimepata uhamisho wa kikazi ghafla juzi kwenda mkoani. Nyumba hii nilikuwa nimehamia mwezi huu yani yaani tarehe3, lakini ndiyo hivyo tena risks ambazo siku-foresee.

    Kwa hiyo natafuta mtu nitakayemuuzia mkataba, HAKUNA UDALALI. Kodi kwa mwezi ni 160,000/= utalipa Miezi 11 (Kwa sababu nimeshatumia mwezi).

    Nyumba ina Marumaru upande wa sebuleni mpaka jikoni..na pia imeshanyiwa ukarabati i.e rangi etc tayari kwa kuhamia.

    Ipo Kimara Mwisho umbali wa Dakika nane (8) kwa mguu kutoka barabarani.

    Yeyote aliye tayari tuwasiliane kwa namba 0712-272722 au 0767-272721. Hakuna UDALALI.
     
  2. g

    galaxy68 Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kuna maji???? Mita ya umeme ni Luku au ya kawaida,Gari linafika mpaka hapo nyumbani unaweza kulilaza hapo mpaka asbh??
     
  3. F

    Freshbrain Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mita ya umeme ni LUKU, Gari linafika na unaweza kulaza ndani ya Geti hapo hapo
     
Loading...