Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emergency, need your help pls

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ************************
    MODERATOR'S WARNING: Hii ni scam, usidanganyike ukaibiwa kirahisi!
    ************************

    NDUGU ZANGUNI WAPENDWA KUNA MWANA MWENZETU AMEKUTWA HUKO UK LEO ASBH
    TUNAOMBA MLIO UK MSAADA WENU MUHIMU ZAIDI
    Good Morning,
    I'm writing this with tears in my eyes,I came down here to England on a short vacation unfortunately i was mugged at the park of the hotel where i stayed,all cash,credit card and cell phone were stolen off me but luckily for me i still have my passport with me.

    I've been to the embassy and the Police here not helping issues at all and my return flight leaves in few hours from now but am having problems settling the hotel bills and the hotel manager won't let me leave until i settle the bills.

    Am so worried at the moment.

    Magembe
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hakuna msaada zaidi ya kuwasiliana na jamaa zake, awape bank details za hiyo hotel watume pesa na kuscan hizi risiti.
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pdidy, watch out! Hiyo meseji ni ya wahuni wa Afrika Magharibi, huitumia sana kutapeli watu wasio-suspect chochote na kuwaibia. Hakuna kitu kama hicho.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    sidanganyiki.....
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Pitty the guy, but since he has his passport he still can take the next flight to Dar as long as he remebers which carrier he was booked to. His booking information is kept by the concerened airline / agent. He has to pull himself together and face the truth that he has met the culprits (it's romoured that they're plenty down there).
     
  7. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu nadhani alijaribu kujilipua ikashindikana!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mkuu mzee punch
    hiyo email tunafanya nae kazi sana huyo jamaa,infact tulipona asbh tukapiga kucheki kama ni msala ya magharibi akawa apatikani...ndio nikasema labda kuna waungwana wenye kutoamsaada tatizo ajaweka full details
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    binadamu wote ni sawa! Hawa jamaa mara nyingi wanafanyiwa hivyo wakija huku (nimeshuhudia mara kadhaa) na maaskari wetu wamekuwa wazito kwa kiasi kikubwa, sasa nasi yakianza kututokea huko pia ndio tutaona umuhimu wa kuifanya dunia kuwa mahala bora pa kuishi ni jukumu la binadamu wote!
    Pole sana magembe na unaweza kuwasiliana na watu wa karibu kwanza na huku nyumbani sasa hivi tuna hali ngumu kweli!
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo ni popo.
    Tena atakuwa a Nigerian. Usanii wa kizamani huo. Kama jamaa ana shida sana si aende embassy
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sina uwezo wala mpango wa kumsaidia huyu ndg ila kama tahadhari kwa wana JF wenzangu; meseji hizi zinatumwa mara nyingi pale ambapo email account password ya mtu aliyekuwa kwenye mailing list yako inapokuwa compromissed (imeingiliwa)...Utatumiwa meseji kibao kutoka kwa mtu amabye unawasiliana naye mara nyingi akilia taabu aliyopata akiomba msaada.

    TOA MSAADA UONE MOTO WAKE........Ni moja ya aina wa wizi ambao umekuwepo muda mrefu kidogo ambapo usipokuwa makini UTASAIDIA KIVULI na ukiwasiliana na jamaa yako atakwambia hata mji anaoishi hajatoka kusafiri!!!

    KUWENI MAKINI NA CHUKUA TAHADHARI
     
  12. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wizi mtupu huo, fuata link ifuatayo ukasome meseji hyo hyo iliyotumwa na mtu mwingne tofauti akilia kilio hcho hcho kuelezea madai hayo hayo..

    Emergency!!! « Mad Molly
     
  13. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ifuatayo ndiyo meseji inayotajwa katika hiyo link; je haifanani na hiyo anayosema pdidy?

    [h=1]Emergency!!![/h]October 20, 2011 in Uncategorized

    [TABLE]
    [TR]
    [TD]Good Morning, I'm writing this with tears in my eyes,I came down here to England on a short vacation unfortunately i was mugged at the park of the hotel where i stayed,all cash,credit card and cell phone were stolen off me but luckily for me i still have my passport with me.
    I've been to the embassy and the Police here not helping issues at all and my return flight leaves in few hours from now but am having problems settling the hotel bills and the hotel manager won't let me leave until i settle the bills.
    Am so worried at the moment.Rita

    Watchout -wote huo ni utapeli tu; bila shaka email ya mhusika imeingiliwa!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  14. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    unatakiwa kulipia hotel kabla ya kuingia....
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    heee am shocked!!kheee
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mbona email ni yake jamani loh...
     
  17. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oooooh jamani help him haraka kabla sijawabariki
     
  18. s

    sanjo JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Western Union is the most appropriate mode of payment in such circumstance.
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I think your friend's mail has been hacked!

    Hawa jamaa wa West Africa wakibahatisha ku-hack e-mail yako, basi hutuma SOS message kwa address book nzima. Kawaida huanza kwa kutuma link ya spam email na ukikosea ukaifungua basi settings za email yako zinaenda kwake na baada ya hapo ndio jamaa zako wanapokea email kama hizi.
     
  20. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hapo hamna kitu,

    Hapa jamaa wame-hack email address yake alafu wanaitumia kutaka kuiba kiujanja. Nilishawahi pata case kama hii ya mtu ninayemfahamu na message kaandika kuwa alisafiri kwenda ulaya bahati mbaya ameibiwa kila kitu. Ili kujiridhisha, nikampigia simu akapokea, kumweleza akashangaa. Hakuwahi kusafiri, alipokwenda kucheck email yake, hakuweza kuingia. Hiyo ni "Nigerian type" ya utapeli, ukituma pesa, mekula kwako.
     
Loading...