Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emergence newz emergence newz emergence newz emergence newz: Kwa waliokosa mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Oct 5, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wale waliokua wanadai mkopo na kukutana wizara ya elimu, kesho wanakutana kwa wazr wa elimu saa 1 asubuh, kiongoz ameniambia ni2me kwa wa2 10, nadhani kwa njia hii ujumbe umefka kwa wa2 zaid ya 10, naomba mumpe ushirikiano
     
Loading...