Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embu tutafakari HILI, Nani wa kulaumiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mozze, Oct 21, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tatizo hapo ni "black crab syndrome".......................jamaa anapiga kelele hajui kuwa yeye mwenyewe ni TATIZO tayari.............matatizo yetu waafrika yanajulikana................ingawaje mengine aliyosema nikutokana na UJINGA wake...................ninachoona zaidi kwa huyo mdini ni SLAVE MENTALITY.................na inafaa aelimishwe kamaHAPA
     
  3. M

    Mashi Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu anahitaji ukombozi. Elimu yake bado haijamkomboa!!!!!!!!!!!
     
Loading...