Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embu msaidieni huyu jamaa!..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kiparah, Feb 2, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeukuta mjadala huu:

    "Hawa wote ni wanyama jamii ya chui lakini kila mmoja ana jina lake,naomba mnisaidie kuwajua kwa lugha ya kiswahili yupi ni yupi maana mie nachanganya tu."


    View attachment 21869
    Huyu ni Leopard ambae mimi nimejifunza toka siku nyingi kuwa anaitwa chui...


    View attachment 21870
    Huyu ndio Tiger kwa kiswahili anaitwaje?


    View attachment 21871
    Huyu ndio Cheetah kwa kiingereza kwa kiswahili anaitwa Duma.


    Nasubiri kujifunza na mimi kutoka kwenu wadau."
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuna mwinginé anaitwa JAGUAR naye ni jamii ya hawa Big Cat anapatikana Amerika ya Kusini
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kuna Puma pia , the fastest cat in the world.
     
  4. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kwa kiswahili hao woote ni chui. Hata duma sio kiswahili.
     
Loading...