Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embu jiulize hili swali....!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Apr 8, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Embu jiulize hili swali wewe ukiwa kama mwana JF na mkristo; Kifo cha Yesu cha juzi na cha Kanumba kipi kimeugusa zaidi moyo wako? Halafu jipime, wewe ni wa Kristo au wa Kanumba?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yesu hakufa juzi arifu, ni kumbukumbu tu ya yaliyotokea miaka elfu kadhaa iliyopita..
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hivi unelewa kwanza nini maana ya maadhimisho?
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    KIfo cha yesu kinafanyiwa Annivessary, Kanumba kavuta juzi kati tu...
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwamba naelewa ama sielewi, siyo hoja ya msingi kwenye hii thread yako Arifu. Kwani maana yake nini?
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hata kama kifo cha Yesu kinafanywa kumbu kumbu, ina maana kifo cha Kanumba cha umalaya ni bora kuliko cha Yesu aliyekufia msalabani kwa ajili yako ili upate kuokoka?
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kama ingekuwa kuelewa au kutokuelewa sio hoja ya msingi basi nisingekuuliza maana yake.
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Adhimisho ni kitendo cha kufanya sherehe kwa ajili ya kukumbuka tukio flani. Kifo cha Yesu huwezi kukiita ni adhimisho kwa sababu hatusherehekei kifo chake ila tunasherehekea ufufuko wake.
     
  9. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    We dogo Young-master mbona mtata flani kwa busara ya kawaida niliyojaaliwa japo siyo Mkristo kifo cha marehemu Kanumba huwezi kukifananisha na kifo/kumbukumbu ya ufufuko wa Yesu. Jipange kabla ya kuleta uzi hapa jamvini. Hata kama ni sula la jinsi gani mtu umeguswa kamwe marehemu Kanumba hawezi kukumbukwa/kupendwa kama Yesu Kristo.
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    poa poa kaka, nashukuru kwa sahihisho. Nadhani tutumie neno kumbukumbu kama mbadala wa neno maadhimisho..
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Recorded haibambi kama LIVE.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nashukuru kwa kunielewa mkuu.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Una maana gani kusema hivyo mkuu?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa kabla ya yote tuheshimiane maana mimi sio dogo. Mkuu nadhani haujauelewa vizuri huu uzi wangu. Embu usome kwa makini kabla ya kutoa maoni maana naona umetoka out of point kidogo.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ipi ni live?
     
Loading...