Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embu fungua hapa ujionee hawa watoto wetu wa karne hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Jul 2, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Haya sasa!! Hawa ndio watoto wetu!!! Je ni kweli kizazi cha NYOKA?? Mimi sitii neno hapa, Jionee mwenyewe LIVE! tena bila chenga halafu uniambie umeona nini.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,me natumia kamchina. ngoja niende café!
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    teh teh teh!!! Pole mwaya charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    it reads this video is currently unavailable
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    How comes? unatumia nini kuangalia hii video?
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Watoto wanafundishwa mambo mabaya wangali watoo ili wakiwa wakubwa wawe Ma Super STar Ahhh huo ndio Ustaarabu wa Kimagharibi tunaoufuata tumeacha Tabia zetu tunafuata tabia za Wazungu Kasheshe kweli dunia yetu kwa kuiga sisi Wafrika mwisho........ young_Master
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Yesuuuuuuuuuuuuuuuuu, ni nini hiki. mamaaaaaaaaaaaaa DUNIA IMEKWISHA...... God forbid mwanangu asifikie haya madoudou make nahisi hiko kishichana haka miaka 15 bado... but kishaanza mambo hayo!!!!!!!! Young_Master we unaonaje ni sawa ama mbona hujatia neno? Afu hao wakubwa zima wanashabiakia ujinga!!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    maunjanja dot com
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    si u-tube, na pc yangu ni the most modern lap top ina kila kitu cha kufanya ili niweze kuiona hii picha but sijui kwanin
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mkuu MziziMkavu ungependa kuwashauri nini wazazi wanaowafundisha watoto wao tabia hizi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ok click here ili uicheck video hii moja kwa moja on youtube.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mimi bado sijawa mzazi charminglady. nawaachia kwanza wazazi waongee halafu mimi nitasema mwishoni. Ila kilichonishangaza zaidi ni hao watu wazima kushangilia huo upuuzi wa watoto badala ya kuwakemea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani ni jambo la kushangaza
    maana hao watoto wameyaona kwa wazazi au kaka au dada zao wanafanya hayo
    ina maana kama karuhusiwa kwenda disco na wazazi wake usitarajie jipya hapo
    Malezi ni kitu kikubwa sana ila watu wanakichukulia so simple wanaacha house girl au house boy kuyafanya na matokeo yake ndio haya
    Wazazi wako busy kutafuta pesa ila malezi wanasahau au wanasahau hizo pesa atatumia nani kama mtoto kashakuwa au kufikia hapo
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    You are 100% right Mr Rocky. So ungependa kuwashauri nini wazazi wenye tabia kama hizi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Young_Master muhimu ni wazazi kurudi katika mstari na kujua kuwa kazi ya malezi wanayo wao wale wasaidizi wa ndani ni just wasaidizi hawafikii asilimia mia za malezi
    Wazazi wanatakiwa wrudipo nyumbani wajue watoto wao wameshindaje, wamefanya nini, wamejifunza nini kwa siku nzima, neno gani jipya wamesikia au tusi gani wamepata kutoka kwa hao wasaidizi na sio unakuja kushangaa mtoto anajua matusi yote wakati wewe mzazi hata kutukana hujawahi
    Wazazi wanachangia asimilia kuwa sana kwenye kuwashape watoto wao na wanatakiwa kucheza nafasi kubwa sana kwenye kuwatengeneza watoto wao kuwa watoto wenye heshima na adabu
    Ukitumia muda wako kwenye kutafuta pesa na kuliacha jukumu la malezi kwa hao wasaidizi usishangae kumkuta mwanao akiwa kawa hao wala sio ajabu
    na hili la kurudi usiku wa manane umelewa matusi mdomoni na kuwakuta watoto wamelala na kuondoka kombora au kuchelea kuondoka mpaka watoto wameenda shule ndio unaamka hujamuona wala kumsikia mwanao wala hajakusemesha ni mbaya sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Mh!
    Hii ni hatari.
    Na wakubwa wapo pembeni wanashangilia tu.
    Kweli haya sio malezi.
    Halafu mbona huyo She anaonekana mkubwa kidogo kwa huyo He?
    Hatari...!!
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ni urefu tu huo Madame B si unajua tena kuchi kuchi wanavyokuwa haraka kama kuku wa kizungu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    tabia hyo huchangiwa na wazaz,imagine mzaz anampeleka mtoto disco toto akiwa na umr wa miaka 4 unadhan mtoto anajifunza nini? ndio mtoto nae anahitaj kutolewa out bt co kumpeleka disco.kuna michezo ming ya watoto na mizur ila co disco hta km ni la watoto.kingne ni video. unakuta mtoto kutwa kucha anaangalia music,hyo mtoto anajifunza nin kwny music,kuna movie nzur kwa ajili ya watoto tena zenye mafunzo na za kuchekesha km katun! me km mzaz napinga tabia ya kuruhusu watoto kwenda disco na kuwatchmusic/muvi
     
Loading...