Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embu cheki huu ***** wa TFF

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 20, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Siku 2 zilizopita tff kupitia mzee tenga wamemzawadi sh.laki tano mwamuzi muisrael mkongo eti kwa kumudu mchezo kati ya yanga na azam.sitaki kuzungumzia kama kweli alimudu ule mchezo au lah.pia sitaki kuzungumzia tendo hilo linawahamasisha nini marefa wenqine au kama mkongo ndo wakwanza kuchezesha vzuri.swali langu ni kwamba kwanini tenga ampe zawadi wakati bado rufaa ya yanga haijatolewa maamuzi? Hilo tendo linatoa sms gani kwa wale wanaoshughulikia hiyo rufaa ambapo yeye ni bosi wao? Labda Ingekuwa na maana kama wangesema hizo pesa ni za pole kutokana na kipigo,
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Tff ina madudu mengi
     
  3. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Waliwahi kumpa refa mmoja anaitwa Othuman Kazi zawadi ya kuwa refa bora, lakini baadae akashindwa copa test ya FIFA na wao baadae wakamfungia maisha! Si uchizi huo. Wakati bado tunapigana kupeleka rufani na utetezi kibao ambao umewakwama kooni wao wanampa zawadi refa si ni kuvuruga ushahidi huku. Tupatie source ya uhakika ili tulifanyie kazi
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    You have a pint !
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Walicho kifanya yanga ni uhuni na haukubaliki mchezoni...wapeleke ujinga wao kwa kina rashid Matumla siyo kwenye soka....
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    TFF **** all the way.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Maamuzi ya kipumbavu ndiyo yaliyo amsha hasira za wachezaji wa Yanga nikajua TFF ujumbe wamepata kumbe ndo wanapalilia rushwa, kutotenda haki, maamuzi mabovu, upendeleo n.k
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni lakini
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    only happens in Tanzania kuanzia viongozi wa wananchi, wabunge, madiwani, mamiss, bahati nasibu, tuzo za wanamuziki, zote zinapangwa na sasa ktk soka ni zamu ya azam mnashangaa nini? Au sababu simba na yange wametoswa ndo mnatoa povu hii ndo bongo mkono mtupu haulambwi alaa
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Toa point sio unalalamika. Pale kulikua na vurugu lakini haimaanishi wachezaji wote wa Yanga walifanya fujo manake refa asingepona. Wapo waliokuwa wanatetea kama Nsajigwa, Tegete, Kiiza kati ya wengi. Hoja ya upande wa utetezi ni kuwa kwanini TFF imewafungia wachezaji ambao hawakufanya fujo? Kama Tegete na Omega!

    Kingine kwa mujibu wa kanuni, kukitokea fujo wakati wa mechi mwamuzi anapaswa kuvunja pambano!

    Sasa badala ya kujibu hoja mnaleta absolute nonsense. Refa kamudu pambano my ***
     
  11. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Refa aliyechezesha simba na JKT oljoro aliposhindwa kumuonyesha kadi nyekundu mafisango kwa kosa la kumsukuma , alifungiwa na kuondolewa kwenye orodha ya waamuzi. Iweje huyu aliyeshindwa kumuonyesha Mwasika kadi nyekundu baada ya kumpiga ngumu kali ka ya matumula aonekane amemudu pambano kiasi cha kupewa zawadi? TENGA should step down for this!!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tff ni yanga hilo halina ubishi subirini ligi iishe ndio mlalamike hapa nao utaumia bure tu hakuna la ziada hapo...
     
  13. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, arafu juu kuna jamaa anajiita rais, rais my a**,
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono kitendo cha kupiga waamuzi lakini Tenga anachangia kwa kiasi kikubwa kudidimiza soka la Tanzania,sasa tumerudi zama kama za kina Ndolanga
     
  15. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maskini Tengaaa! Nilitegemea awe kama Michel Platini, Franz Buckenbaur, Kal Heinz au Kalusha Bwalya lakini dah! ni kama Wambura, Ndolanga na wengine wasiojua Soka.
     
Loading...