Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embracing Cultural Differences, Secret to Success

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dar_Millionaire, Aug 19, 2009.

  1. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]


    Karibuni kwenye workshop hii itakayoendeshwa na mtaalam Professor Joseph Mbele,
    Mahali: Mlimani City, Dar es Salaam.
    Tarehe: 05-September-2009
    Muda: Saa nne asubuhi mpaka kumi jioni
    Kiingilio: Tshs. 50,000/- tu
    ------------
    More Details Visit the Following Site:
    www*CultureAndGlobalization*info

    [replace * with dot . ]
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    hongera kwa ujasiriamali,maisha shule hutufundisha jinsi ya kupata fweza za kupata maji ya dhahabu tyeh teh
     
  3. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hakuna tatizo kabisa na maji ya dhahabu. ni product mojawapo iliyoko kwenye soko hivyo shurti itumiwe.

    huwa najitahidi kutengeneza offers ambazo zinalenga makundi mbali mbali. nilikuwa na idea moja ya kuorganize workshop ambapo maji ya dhahabu ruksa kunywewa wakati semina inaendelea.

    Nimegundua watu huwa wanatema point nzito, na wanafikiri kwa ufanisi zaidi na ideas huwa zinaflow fasta baada ya kupata maji ya dhahabu. Hivyo workshop ikiwa na maji ya dhahabu, badala ya maji ya uhai inaweza kuchangamka zaidi.

    Bila shaka utapenda kuhudhuria workshop ya aina hiyo, au sio?
     
Loading...