Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embe ulipendalo ni lipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 24, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika Pitapita zangu nimekuta watu wakibishana, ebwana eee acha embe la kibada Kiboko mtu wangu, mmoja akadakia hilo cha mtoto wewe nenda Kahama huko embe la kujidondokea mwanangu ukionja huachi, mwingine kasema hiiiiiiiiiiii Hamjaenda Ntwara nyie kula kila aina ya embe dodo, embe sindano na kibao, Kaja jamaa mwingine huyu alionekana Shomile, nyiye nendeni Bukoba maembe dodo ya kumwaga....swali je, wewe unapenda embe gani? Lile la Kibada(Karibu na Mjini), La Kahama chapa ng'ombe, Kwa Nshomile wazee wa Katerero au huko Ntwara Kumnyima Ntu dhambi?
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Usisahau embe bolibo!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi ni embe za kawaida ama vijana mko na lugha zenu za kibitozi?
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hilo nalo embe kweli mkuu...linapatikana pande zipi kweli na wasifu wake?
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Baba Mchungaji ni embe kama embe, Bolibo ulishawahi lila wewe? Muulize Rungu hapo, hilo kiboko ya yote ila wasifu wake mie siujui atiiiiiiiiiiiiii
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah Dr! Mabitozi wamekupiga chenga ya mwili hapo! umetoka kapa hahahahaha

     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna ile kidogo basi
     
  8. F

    Ferds JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Nenda zenj mitaa ya tunguu na kundelea mkoa wa kusini kuna embe zinaitwa mbichi tamu, yaani ni mbichi halafu tamu vibaya, umenipata kijana
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maembe maembe au jamani mwanicha huku huku niliko hamnichukuiii??????? kama maembe maembe na mi pia ntachangia,,,,ni membe jamani?
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    ushaachwa bibie, subiri labda wakirudi tena. tehe teh
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio naona niko peke yangu,,,,,,, mh,,, hii jf hii,,,
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    embe maziwa kwa afya
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    first lady nidokolee embe ni lipi japo pm,, najihisi nimeachwa mwenzako,,
     
  14. F

    Ferds JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    pole weyeeeee
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya asante,,,,mi najua umekuja kunichukua kumbeeee mh,,,haya nashkuru nshapoa,,,
     
  16. F

    Ferds JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    nimeshakuchukua, tuondoke bibie
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanichukua mdomo mkavu,,, ????? khaaa
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ya Zenj mkuu unatungua mwenyewe au yamelala chini tayari yametunguliwa?mie nataka la kuangua mwenyewe
     
  19. F

    Ferds JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    ninavisheti huvioni mkononi?
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usijali bibie Embe tamu lile lililo jiangusha mwaya....
     
Loading...