Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EMANUEL OLE NAIKO kurithi Kiti cha ubunge MONDULI ? LOWASA AKIWA RAISI 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by R.B, Jul 5, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Tetesi zilizo zagaa ;

    Mr. Emmanuel Ole Naiko, the Executive Director of the Tanzania Investment Centre (TIC)

    NDO ANATEGEMEWA KUWA MRITHI WA MH. LOWASA

    dalili za wazi zimeanza kuonekana Monduli.

    Namtakia safari njema ya kupambana;

    lakini biashara
     

    Attached Files:

  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mjini tunaandaana tu hamna jipya
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Yaani Lowassa hatagombea tena ubunge? Hali yake ya afya je?
     
  5. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    [h=1]Shelukindo: Nitamuunga mkono Lowassa 2015[/h]

    "Ni kweli mimi ni muumini wa Lowassa, ila pale (mkutanoni) sikumtaja kwa sababu najua chama kina taratibu zake na muda wa mchakato wa kumpata Rais haujafika."
     
Loading...