Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

email yangu imechakachuliwa wamebadili na password

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by elimukwanza, Dec 29, 2010.

  1. e

    elimukwanza Senior Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana IT naomba mnisaidie nifanyeje email yangu imeingiliwa na watu na wanatuma email kuwa nimepata ajali wanitumie fedha kwenye e-mail zilizo kwenye inbox yangu.na siwezi ku access tena maana na password wamebadili nifanyeje?email ni yahoo.
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rahisi!
    Fungua mtandao wa yahoo, nenda help utakuta kuna form ya kuwasiliana na yahoo. Tuma malalamiko yako nao watakusaidia. Haitachukua muda mrefu sana. All the best na Mungu akusaide. For now tumia akaunti nyingine kuwaonya watu walio ktk phone book yako na next time tumia mail client kama thunderbird/evolution badala ya web based.
     
  3. e

    elimukwanza Senior Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante ndugu yangu lakini mbona sipati
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    fungua nyingie kama vipi!! e mail sio inshu kivile banaaa unaweza kuwa nazo hata mia
     
  5. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mhhhh ?????????????????
     
  6. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama unaweza kulicover e mail ya zamani,we kuwa mpole fungua mpya kama ulikuwa na data za muhimu umepoteza,

    Pole na karibu katika Teknlojia ya habari na mawasilano
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    whats your problem?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I can help you to recover your email... Contact me via PM
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Hallo unaweza pata email yako kama unakumbuka mambo yafuatayo .

    1. Alternative email uliyo tumia wakati unafungua account.
    2. Jibu la swali la siri ulilo weka siku unafungua account.

    kWA MSAADA ZAIDI VIA PM
     
  10. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwageni ujuzi hapa na siye tufaidike bwana!
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    https://edit.yahoo.com/forgotroot/
    Nenda option ya "My account may have been compromised" kama hauna data za kujaza humo basi sahau account yako. Badidisha password za sehemu zote nyingine mtandaoni kama unatumia password hiyo hiyo.
     
Loading...