Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Email password mining tutorial-for education purposes

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkimagi, Oct 27, 2010.

  1. M

    Mkimagi Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "USE THIS FOR EDUCATION ONLY,AM NOT RESPONSIBLE FOR ANY THING CONCERN THIS MATERIALS"

    1.FUNGUWA BROWSER YAKO,MIMI NATUMIYA EXPLORE.
    2.NENDA ANY LOGIN PAGE,NAOMBA LEO NITATUMIYA GMAIL
    3.https://www.gmail.com
    4.ALAFU VIEW
    5.SOURCE,IPO KWA CHINI KABISA WAKATI UKI CLICK VIEW.
    6.SAVE KAMA A.HTML
    7.NENDA SEHEMU ULIYO SAVE,MIMI NILISAVE KWENYE DESKTOP YANGU.
    8.NENDA THEN FUNGUWA,NA UTAONA INAFANANA NA GMAIL LOGIN PAGE.

    9.KWENYE HIYO PAGE,NENDA VIEW THEN SOURCE CODE
    10.ANDIKA " ACTION" KWENYE BOX YA FIND

    11.TAFUTA CODE INASEMA LOGIN.PHP

    NI KITU KAMA HICHI HAPO CHINI


    <form id="gaia_universallogin"
    action="https://www.google.com/accounts/ServiceLoginAuth" method="post"

    12.HAPA TUTA CHANGE ONLY SEHEMU YA https://www.google.com/accounts/ServiceLoginAuth
    INASEMA UKISHA ANDIKA USERNAME NA PASSWORD ,ZIENDE KWA SERVER YA GOOGLE

    13.WATCH OUT PART II

    TUTA JIFUNZA JINSI YA KUTENGENEZA LOGIN.PHP NA HOSTING OUR FAKE LOGIN PAGE



    PLEASE GIVE ME THANKS FOR THIS POST,INORDER TO ME TO CONTINUE TO WRITE THIS TUTORIALS.
    THANKS
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sparm.
     
  3. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh hata kutoa asante kwa hili sikuuungi mkono may be other members!:tape:
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MODS.... fanyeni kazi yenu!!
     
  5. Ras

    Ras Senior Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe hiyo elimu bwana, wenzetu wanafanya biashara kwa vitu kama hivihivi vidogovidogo na wanawin! tupe hiyo elimu labda nasi tutagundua kitu kutokana nayo then wakatutafuta kibiashara.:smile-big:
     
  6. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kama lengo ni education go to education forum au science and technology
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    "tenda wema uende zako usingoje shukrani, malipo utayakuta kesho ahera", walisema wahenga
     
Loading...