Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Email Nzuri ya Maendeleo - Kibiashara zaidi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by newmzalendo, Feb 15, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    leo asubuhi nimepata email ya kimaendeleo kutoka kwa mtanzania.imenifurahisha sana kuona sasa tunaelekea usawa wa kenya,now people are dare to venture in new avenues

    please read to the end then nipeni opinion ,
    Greetings to you,

    What is Your Plan for 2011?

    My name is Ms Catherine, an Entrepreneur and Lifestyle Trainer. And my plan this year is to help more people become financially free by starting their own business. I'm looking for people who need a brand new start in their lives, people who want more out of life. I am looking for people with the following qualities:

    People who want to become financially independent.
    People who want to have more time to enjoy with their family and friends while earning a substantial amount of income.
    People who want to transition from being employees to being entrepreneurs.
    People who are self-driven, highly motivated and open - minded.
    People who want to start a business with little initial investment.
    People who are interested in doing a business that has no geographical boundaries (i.e International)
    The below link gives an idea of the business plan that I want to share

    YouTube - createtimefreedom

    Can you recommend anyone to me who you know might be interested so that i can take her/him through the plan?

    God bless you & Thank you in advance for your co-operation.

    Regards,

    Catherine Shija.

    cjshija@yahoo.com

    Entrepreneur and Lifestyle Trainer
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I hope its not network marketing. I just hate network marketing
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tatizolake ni nini?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    List me please! na nitamwandikia
     
  5. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie naifanya hiyo kazi,,kwa wale ambao wanatafuta ajira,na hasa wale wanaopenda kujiendeshea maisha yao watakavyo huku wakipata kipato kikubwa k kuliko hata cha wakurugenzi walioko kwenye makampuni makubwa na taasisi za serekali.Mtu yeyote mwenye ndoto za kujitimizia mahitaji yake na mwenye uwezo wa kufanya mambo yanayompasa kufanya bila kuamriwa au kufatwa fatwa basi hii ndio fursa.Kama ilivyokuwa kwa mapinduzi ya viwanda sasa wakati huu ni wa mapinduzi ya usambazaji.Kwa vijana na wazee,wenye ajira na wasiokuwa na ajira,wanoahangaika kuajiriwa huku kazi hawapati wakati ndio huu naamini wengi watajiuliza walikuwa wapi siku zote hawakuiona fursa hii.

    kwa watakaopenda kushirikiana nami wanitumie email sensa28@gmail.com
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Spam!
     
  7. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,492
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Why do you hate network marketing
     
  8. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi mfumo wa "network marketing" sio pyramidal?
    Je, kwa Tanzania mfumo huu unatambulika na kukubalika kisheria?
    Je, "mfanyabiashara" anatozwa kodi kwa kipato chake? Na mapato yake yanajulikana vipi?
    Je, mapato yatokanayo na network marketing yanachangia GDP?
    Je, kwa kuwa makampuni ya nje ndo yanafanya hii biashara, kukitokea kudhurumiana au "dispute" ya aina yoyote, kesi inaamriwa na maakama ipi? ICC, mahakama kuu, etc???
    Je, ukiwa mshiriki, unajuaje kwamba unastahili kupata/ kupewa kiasi fulani cha pesa kutokana na mapato kwenye "tree" yako??
    Jamani, mimi ni mgeni kidogo kwenye haya mambo na ndo maana nauliza maswali mengi ili nijiridhishe kabla ya kujiunga, nitashukuru kwa majibu....
     
  9. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii biashara ni ya halali na inatambulika kisheria,inalipa kod,inachangia pato la taifa,ajira kwa Wananchi na kuboresha maisha ya jamii.

    Ni biashara nzuri sana kwa watu ambao wako serious na inalipa kiukweli ukweli tatizo watu wengi mnakutana na watu ambao hawawezi kuwaelewesha mechanism yake mkajua unatakiwa kufanya nini.Kama mtu yuko serious aniemail tafadhali at sensa28@gmail.com
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo kitu inabidi uwe mtu wa maneno mengi na muongo, it pays lakini u have to find people with determination othrwise the chain dies
     
  11. babalao

    babalao Forum Spammer

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la hivi vitu utaambiwa mambvo mazuri ukifika mwisho wanakuambia ili ujiunge lipa laki 5 ukisha lipa wanakutelekeza mimi nimeingia kwenye mtandao huo nafanya utafiti kama kuna mambo mazuri nitawapa majibu, nimeshakuwa member wa GNLD, Tianshi nk mitandao hii naifahamu na matatizo yake nayajua.
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nilipoenda ktk hiyo link nilihisi kuwa ni ktk type ya gnld and tianshe .
    kizuri nilichokiona ni kuwa email marketing inatumika kama kwa wenzetu ulaya,this is a step foward kuwa na e-commerce ktk jamii ya kitanzania.
    BabaLao maybe its time uwe na website yako.badala ya Mshauri wa biashara Charles nnaweza kuwa na mchango wa kiufundi ktk hili.
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    inaboa sana tu
     
  14. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu tugusie hapo kwenye matatizo tuyajue.
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    freee mason
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tHANKS FOR GOOD WORDS....BUT JUST GIVE US YOUR PHONE NUMBER SO THAT WE CAN CONSULT YOU. I HAVE READ IT UNDERSTOOD IT AND NOW I WANT TO TAKE ACTION
     
  17. E

    Exav Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13

    Ni yapi hayo matatizo?
     
  18. H

    Herg Senior Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The fact kwamba biashara inalipa kodi na kuchangia pato haimaanishi kuwa ni halali, infact, TRA wanakusanya kodi so long as a person has an income whether ni legal au sio.
     
Loading...