Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Email kuhusu Rais wa Tz

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SMU, Feb 3, 2011.

  1. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Nimetumiwa sms na mtu wangu wa karibu (anafanya kazi serikalini):

    Kuna mtu amepata onyo kama hili au amekuwa implicated kuhusiana na email hizo? Lina ukweli kiasi gani? Ni email kuhusu nini au ni just email kuhusu rais?
     
  2. S

    SUWI JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :coffee:
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nakutuma kawaambie nimefowadia watu 78 ile picha anayobembea, huku watanzania wakila mihogo. Pia wafikishie taarifa kuwa nasubiri tu kipenga, nigawe knuckles za pua kwake, na marafikize!!:sick:
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Childish warning!...

    Ni sheria gani inayombana mtu asifowadi email zake?
    Kwanini asitafutwe aliyeoriginate?...Hii ni njama ya kubana vyombo vya habari na Teknology kama walivyofanya huko Egypt, japo PEOPLES POWER imewaonyesha kuwa hawawezi kitu!..

    Dawa ni huyo rais kuacha mambo ya usanii, na si kuwatisha wanaosema baada ya yeye kutenda!,...
    TUNAENDA KUBAYA HUKU SASA!
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ma-dictator wanaanzaga hivi hivi taratibu
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuu...!
     
  7. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na waliopo nje ya nchi je?? wakiforward nini kinawapata???
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Nimekuona mitaa fulani halafu ukasepa baada ya kuona nondo zilivyopigiliwa. Habari za masiku malenga wangu.

    Mie sioni tatizo pia mtu kufowadi e mail zake ila tatizo linakuja kwenye contents za hiyo e mail. Kama ikiwa kuna maneno yasiyofaa au picha chafu za kutengeneza mie sikuungi mkono. Fahamu kumfanyia mtu jambo ovu unatakiwa ufikirie je akifanyiwa mtu wako baba yako, mjomba wako, dada yako, mama yako au wewe utajisikiaje?

    Ukiona hutafurahia basi na huyo muhusika mnaemjadili hapa kwa majina mengi mengi mengi yakiwa ya kuchukiza hatapenda pia. Sidhani kuna mtu anapendwa aitwe kwa majina ya ajabu ajabu yenye kila hila za kejeli na dharau. Sisi waislam tumeusiwa tuitane majina mazuri ndio maana ni nadra sana kukuta majina ya ajabu ajabu kwa waislam ila wachache wakibantu haswahaswa.
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikutafutie namba ya jamaa wa ze utamu aliekuwepo nje akueleze walimfanyaje..............
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kwamba watumishi karibu woote serikalini wa vyeo vya kima cha kati na chini wamechoka na kupanda kwa ghalama za maisha na wanataka kupitia vyama vya wafanyakazi wafanye mgomo ambao haujawahi kutokea nchi hii, eti kuna e-mail za kuhamasishana.

    Nahangaika jinsi ya kuthibitisha hili kama ni kweli.:argue:
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo walitumia mahela kibao kumfuata hukohuko kisa? kweli kila nchi ina vipau mbele vyake
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana nawe ulikuwa ni mmoja wa wanamtandao na unadhihirisha hapa kuwa wamjua fika na ni mtu wako wa karibu mpaka namba yake ya simu unayo,nadhani wakiuliza mengi toka kwako wanaweza kujua pa kuanzia mpaka hizi mail zinazotumwa sasa.
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mzee hiyo picha naona kama unanyanyasa haki za wanyama toka lini punda akavaamiwani na kitenge?
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama onyo liko ivo,basi nawashauri ktk kufoward,nenda subject line edit neno forward uliondoe,alafu shuka chini tafuta neno 'include quoted text' disable,yani paliposahisha,alama ya vema iondoe. Hapo utafoward kilaiini na link za waliotangulia zitapotea na hapo ujumbe utaifikia jamii. Kumbuka usitume kashfa,tuma vitu vinavyoweza kuisaidia jamii au kuburudisha kulingana na sheria za nchi.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    aliletwa mpaka Tz,wakakosa sheria ya kumbana,wakamwachia huru. Kama walivofanya kwa wamiliki wa JF na kuwahoji na kuwaachia huru.
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu majina ya kibantu yana maana yake wala si matusi. Kama dini yako haiyatumii si kwa sababu mabaya hapana. Ktk ubantu yani kusini mwa jangwa la Sahara wazawa wote wanaitwa majina kufuatana na matukio yaliyopo! Mfano,kama mtu anafanya mambo ya zinaa na akapata mtoto majina ya mtoto yatarandana,mtu akipata mtoto akiwa safarini au akaacha mimba na kusafiri,mtoto huitwa msafiri n.k Mi naona ni majina mazuri zaidi ya kujiita majina ya lugha ya kiarabu ambayo mwisho wa siku yana maana mbaya zaidi,mfano Ja-khaya. Pia majina ya kiarabu ni machache na unaweza kukuta watu 1000 ktk bara moja wana jina moja Hassan,Hussen!sasa ilo ni jina au collective word?na maana ya ID itakuwa na maana kweli,fikiria wakati wako CBE watu 20 wanaitwa jina lako,je utambuzi si ungekuwa issue?au waweke process ya kubandika picha ndo ujue kama umepass au umedisco au una sup. Tusidharau kibantu hakipo ilimradi! Shukuru jina lako linarelate na Mtume! Kadhalika hata mi sipendelei watu kuunganisha picha, photoshop technology,ni bora tuchore katuni! Mwisho,usichukie mtu kuitwa staili yake mfano kilaza akiwa na sifa izo bora aitwe,akiwa msafiri aitwe,akiwa mhuni aitwe ,akiwa msanii aitwe msanii,akiwa doctor/dr.aitwe,akiwd prof.aitwe,akiwa mwizi aitwe,akiwa fisadi aitwe na akiwa dikteta tumuite dikteta. Kiswahili kina aina kuu 7 mpaka 8 za maneno na kiswahili ni kibantu!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa sababu umeweka uislam (dini) sitaki ku-comment
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    itakuwa ilipicha ya mkwere yenye kiwiliwili na kichwa cha Mkwere, sikubahatika kuihifazi kwani niliiona nikiwa natumia simu hapa hapa JF nasikia wanakamatwa ukibainika umewatumia watu...
     
  19. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi naomba kujua kwani hiyo email ina contents zipi?/ maana nimeanza kuisikia siku kadhaa lakini sijabahatika kupata japo neno moja tu lililopo ktk hiyo barua pepe!!! kipindi cha kampeni kuelekea uchaguzi mkuu uliofanyika mwaka jana tulipokea sms kibao zilizokuwa na code no za ajabuajabu zikimchafua dr slaa eti ni mropokaji n.k, lakini tcra hawakutoa maelezo ya kina, sasa tunaomba watuache tujifowadie hiyo barua pepe
     
  20. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wengine huwa wanawaita wenzao makafiri, hivi ni jina zuri ati?
     
Loading...