Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Email au namba ya simu ya afisa usalama wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Parapanda, Sep 11, 2011.

  1. Parapanda

    Parapanda Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF; mwenye email au namba ya simu ya Afisa Usalama wa Taifa yeyote naomba anitumie sasa hivi sasa hivi hapa.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha kutapatapa
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    T356bbc
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    mna matatizo sana nyie viumbe vya JF
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Usalamawataifa@rocketmail.com
    Be free kijana usiogope!!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    0650000000.
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    112, 113, au 114 watakujuza
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    078kisha namba ulizokwangua kwenye vocha utampata live bila chenga ila iwe vocha ya sh elfu10
     
  9. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Issue gani wataka ku report? Kama ni deal za watu unataka tia mchanga sikushauri ndugu yangu, utajitia matatizoni. Tanzania saiv hatuna usalama wa Taifa, tuna litaasisi la kulinda interest za mafisadi na chama tawala.
    Wewe ni nchi gani umeona takukuru, na usalama wa taifa ndo vinara wa rushwa?
    Narudia tena, wacha kabisa ku sniff issues kubwa afu ujifanye we ni mzalendo eti uwa expose! Unachezea kifo!
     
  10. M

    MrBiggs Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    *101*0713698405*namba ya vocha ya sh.10,000/=# nafikiri hapo utakuwa umempata usalama wa Taifa.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    bro ni janja ya kupata vocha ya dezo ndo inakufanya utoe no. Yako au ndo no. Inayotajiwa nn?
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni PM nikupatie
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahidi kama tukikupa namba hautatuomba vocha
     
  14. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #14
    May 7, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni PM.
     
  15. D

    Don Calvino Senior Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpigie Jelly Mulo..
     
  16. n

    ngarambe Senior Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km kuna ishu waripoti acha kabisa unafiki huo. We kula nao sahan moja upate m zako kadhaa na c kujitia matatani
     
  17. m

    mmteule JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    wewe umenichukiza, sikujua kama humu jf kuna mataaahira! Be serious bana..... Au umezoea kuuza sehemu zako za mwili through airtime..... Stop it... Itakucost
     
  18. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Ofisi za Usalama wa Taifa sio kwamba zinafichwa msituni. Tuache mtazamo wa kuona Usalama wa Taifa kama KGB enzi za communist Russia. Mikoani au wilayani mara nyingi zipo jengo la ofisi la Mkuu wa Mkoa au Wilaya. Kwa hapa Dar ukienda pale karibu na Saint Peters njia ya kwenda Oysterbay utawakuta. Nyingine eneo la makuburini Kinondoni. Na makazi ya maofisa wao pale karibu na Victoria njia ya Mwenge. Maofisa wa Usalama wa Wilaya au Mkoa wanajulikana waziwazi.

    Jamani, usalama wa Taifa wapo kwa ajili ya usalama wa taifa, ni watu tu wa kawaida kama sisi, wana mapungufu yao (mengi tu) na pia wana mazuri yao.

    In fact unapaswa kujua wako wapi ili ukiwa na jambo ambalo unaona ni hatari kwa usalama wa taifa uweze kuwafuata na kutoa taarifa. Ni afadhali uogope kituo cha polisi zaidi ya ofisi ya Usalama wa Taifa!

    Achana na mambo ya 007 James Bond na Willy Gamba. Zile ni hadithi tu.
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,218
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    kuna ishu gani mzee , nenda ofisi za wilaya wanaita DSO au mkoa RSO... utapata msaada...otherwise.kuwa makini on who you are reporting and what , achana na mambo kama hayo..kama ni ishu kubwa endelea na maisha yako broo
     
  20. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mweee kwa maelezo yako unaonekana na wwe ni afisa usalama,tehe tehe mtajulikana tu humu JF!
     
Loading...