Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elvis A. Musiba afariki dunia!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Oct 31, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Nimepokea taarifa zinazosema kuwa,

    Aliyekuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa "Tanzania Chamber of Commerce, Industry & Agriculture" (TCCIA) Bwana ELVIS A. MUSIBA amefariki dunia alfajiri ya leo.

    Habari za mipango ya mazishi zitafuata mara tu baada ya kupatikana.

    Kwa watu walioko London, mnakaribishwa kwa binti yake, Lisa Musiba, anwani ni:

    6 MANTON Rd
    ENFIELD
    MIDDLESEX
    LONDON,
    EN3 6XZ

    Mobile: 07949737185

    Pole kwa familia, ndugu, jamaa, marafiki na wale wote mliofikwa na msiba huu.

    Roho ya Marehemu Elvis A. Musiba ipumzike pema.

    AMIN.



    source: http://www.wavuti.com/
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,222
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Duh alikua mjasiria mali mzuri mzalendo.
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mgonjwa? Poleni sawa wafiwa. Roho yake ipate mapumziko ya amani milele. RIP
     
  4. G

    Given Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    ooh, sorry, what transpired? has he been sick? R.I.P!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    RIP Elvis Musiba
     
  6. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    May the Almighty God Rest your Soul in Eternal Peace. Amen. Poleni familia.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :rip: Poleni wandugu na jamaa. Mungu awe nanyi.
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    R I P Elvis ...

    ...will always remember the books

    ...my favorate... Kufa na kupona!

    Poleni sana ndugu , jamaa na marafiki!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole kwa wafiwa

    RIP Musiba
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Too hard to swallow!
    Imekuwaje ghafla hivi?
    Jina la Bwana libarikiwe!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    Rip
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    RIP Best Tanzanian entrepreneur!
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    yah alikuwa mgonjwa na ndani ya wiki mbili tatu zilizopita alikuwa serious sick

    RIP E Musiba, utakumbukwa kwa uzalendo wako na kwa wale wapenzi wa riwaya wa zamani watakukumbuka sana katikavitabu vyako
    1 KIKOSI CHA KISASI (KK)
    2 KUFA NA KUPONA
    3 HOFU
    4 KIKOMO
    5 HUJUMA
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    RIP.

    Nakumbuka sana vitabu vyake vya Kufa na Kupona; Njama; Kikosi Cha Kisasi nk. Alikuwa pia ni Mwandishi Mzuri.
     
  15. A

    Audax JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mungu ailaze roho yake mahali pema amen
     
  16. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kafariki akiwa amelazwa hospitalini, hakufa ghafla nyumbani; kwa maana hiyo alikuwa na tatizo la kiafya / mgonjwa. RIP Musiba, we will miss you.
     
  17. W

    We can JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rest in peache Brother.... we are on the way coming. Pray for our Election if you can.
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwana Alitoa na Bwana Ametwaa, Jina Lake Lihimidiwe! Poleni wafiwa, pole bwa'mdogo (Musiba Junior), wa Channel Ten na Magic FM!
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa... RIP Elvis Musiba...
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.I.P Musiba hope Willy Gamba atahudhuria mazishi yako!
     
Loading...