Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elöoow maiyan aje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tabibumtaratibu, Apr 18, 2012.

  1. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Bonge la tangazo nalipenda mbaya ila upande wa tv wamelichakachua
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    baya sana lile la tv....sijui kwa nini hawajawaweka walewale wa kwenye radio.....
     
Loading...