Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elizabeth Gupta Kufunga Ndoa na Kelven Jan.2011

Discussion in 'Celebrities Forum' started by boma2000, Dec 23, 2010.

  1. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Bibi Elizabeth Gupta anategemea kufunga ndoa Jan 2011 na Kelvin. Send off inategemea kuwa 02-Jan-2011.
    Vikao vya send off vinaendelea. Ninawatakia kilala kheri watajariwa hawa wawili, mungu awape watoto kuzisha furaha yao ya ndoa
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dada Mungu ndiye hupanga mume tunakutakia kila la kheri katika maisha ya ndoa.
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Kevin hakuwa longo longo wala bibie Eliza. Walidhamiria kikweliii
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kila la kheri eliza....
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nawaooooo you 2 goooo ooohhhh
     
  6. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi hiki kitumbo ni kushiba vyakula vya BBA au mimba au nini jamani?
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama mapenzi ya kweli yapo eeh Mola awajalie furaha maana ninavyokumbuka mimi baada ya eliza kutoka BBA alimponda kelvin mbayaaa.tena alimchambua hasa mpaka ufupi wake ,na hata ingekuwa kupretend hampendi sio hivyo.
    ila nawatakia furaha ya kweli
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    You always end up loving the one you hated the most. God has his way of revenging.
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nawatakia kila la kheri na ndoa yenye furaha na amani tele
     
  10. Double X

    Double X Senior Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awabariki sana.
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ama kweli mvumilivu hula amawefu(mbivu),kwani wakati wako mjengoni Eliza alikanusha kuwa na uhusiano na hatarajii kuwa na uhusiano na huyo Mnaija,kumbe jamaa alikuwa akifanya kweli ati
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi Ndoa ya Mwisho Mwampamba na yule mwenzie wa BBA imeishia wapi?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    All the best
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ya kwako je???
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndio hayo yamemkuta eliza
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejiuliza huyu ni Kelvin MBATi wa BSS au mwingine?????????????????
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo ni misosi ya BBA tu
     
  18. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    shida mama hubadirisha mtazamo wa wengi, baada ya Kevin kushinda demu akagundua kuwa pale kuna fwedha afanyeje na yeye alishasema alikuwa na shida sana kwao bongo!!!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    angekuwa wa kibongo tungesema michemsho ya bure manake siku hizi ka fasheni
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni kama mwisho ni muoaji ila ni mwigizaji mzuri, na akakutana na mwigizaji mwingine wakavalishana pete
     
Loading...