Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elite

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELITE, Nov 17, 2011.

  1. E

    ELITE New Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namwangalia Mh.OLE Sendeka TBC1,hivi ni kweli Wabunge wa CCM wanadhani Watanzania bado ni wa Miaka 70 WASIOJUA nini wanakifanya?Cuf nao wanavuna matunda ya ndoa yao ndo maana wanalalamika.CCM na CUF ,jadilni hoja iliyopo mbele yenu,ndo tunachokitaka watanzania na sio kuijadili CHADEMA,maana hata mkiwasema,bado kumbukeni hiyo ndo "PEOPLES POWER".
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungepeleka huu uzi kule kwenye ule uzi wa ole sendeka ccm na hamad rashid cuf..
    sawa..
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha kujifanya mod...
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CCM wanafikiria kwa kutumia masaburi ya cameruni ndo mana hawana hoja, kazi yao mipasho ya kikameruni tu!
     
Loading...