Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kokuleba, Mar 7, 2012.

  1. k

    kokuleba New Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongonzi wa serikali ni wezi hasa kitengo cha elimu kutokana na kutodhamini elimu ya kitanzania mfano tuangalie matokeo ya darasa la saba, halafu tuangalie kidato cha nne bado matokeo mabaya lakini viongozi bado wamenyamaza ,tuseme kweli viongozi wa hawamu hii wezi wote wamekalia ufisadi.
     
Loading...