Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkalagale, Feb 5, 2012.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya Kidato cha nne 2011yatatoka lini?
     
  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni siri ya NECTA, endelea ku-visit website ya baraza mara kwa mara.
     
  3. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    vumilia jamani yatatoka tu
     
Loading...