Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkalagale, Feb 5, 2012.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya Kidato cha nne 2011yatatoka lini?
     
  2. elias chombwe

    elias chombwe Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bac kama hawa taki kutoa matokeo bac watoe post sasa!!!!!!!!!!!!!!!!:A S angry:
     
  3. elias chombwe

    elias chombwe Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebanaaeee nasikia matokeo ya 4m4 2011 yanatoka mwezi wa tano pamoja na ya six
     
Loading...