Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkalagale, Feb 4, 2012.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni wa email adress gabrielsemindu@gmail.com naulizia kama matokeo ya kidato cha nne 2011 yatatoka lini.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    najaa.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ningumu kusema exacly siku,ila naamini yatatoka j3 au j4. Tatizo ikiwa sherehe ya maulidi,sijui itakuwaje? Vuta subira kwa hii weekend tu,wiki ijayo yatakuwa out!
     
  4. N

    Njangula Senior Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana hakuna uhakika. Hilo suala lipo mikononi mwa NECTA wenye jukumu la kuikamilisha kazi hiyo na waziri wa Elimu mwenye jukumu la kutangaza. Ila yamechelewa da!
     
Loading...