Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu za wasomi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Mar 9, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wadau:

    Huu uchambuzi ni muafaka? Hivi kweli mambo yako hivi mimi sikuwahi kufikiri hivyo? Kama kweli sio porojo za mtaani basi ni shughuli kubwa TZ tunayo na safari bado ni ndefu sana .
     
    Last edited: Mar 9, 2009
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Labda title sahihi ingekuwa "Elimu ya Wanasiasa Wetu"
     
Loading...