Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu yetu kwenye Internet itakuja wezekana???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Profee Essoree, Sep 20, 2011.

  1. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sisi kama wadau wa hapa TanzaniaKwetu suala la elimu kwa QT na Elimu ya juu,itafika siku kweli ikawezekana kuwa online?
     
  2. agala

    agala Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana mfano c udsm mbona wameianza au unataka kutoa idea mpya juu ya hilo?
     
  3. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nizitoe wapi,me nataka nione idea toka bongo sio kila ki2 tunapaste!kama zipo we zimwage tu!
     
Loading...