Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya tanzania na watoto wa wakulima{maskini wa mali}

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sajunne, Mar 4, 2012.

  1. Sajunne

    Sajunne Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wakubwa! Ebana mada iliyonifanya niilete mbele yenu ni inagusa watoto wengi wa maskini ndani ya nchi hii. Je wadau ninaomba kujua na kuelewa utaratibu mzima wa watu wanaofanya mtihani wa 4m four kama resiters, na pia maksi zao za ufaulu upambanuo wake uko vp? Maana suala hili ni zito na linasababisha upoteaji wa direction ya vijana na watu kwa ujumula linatokea tatizo kuwa wamefeli kwa mara ya kwanza.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    yani anaye resit ana wekewa ugumu zaidi zamani ilikua wanafanya paper 1&2,baada ikawa grade zao zipo juu kuliko wa skul
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaekuelewa atakuwa katokea shule uliyosoma wewe.
     
Loading...