Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya mtazania ipo kwa ajiri ya kukomboa mtanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NICHOLAUS BENDIRIBA, Oct 16, 2012.

  1. N

    NICHOLAUS BENDIRIBA Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu jiulize elimu ni ufunguo wa maisha ila kazi ya ufunguo una funga na kufungua na pia elimu ikiwa mbaya inazalisha vichaa inchini hebu jiulize mimi na wewe kweli elimu inayo tolewa tz inatupeleka wapi kwenye dunia hiii ya technologia
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Inatusaidia kuwaangalia wengine wakifaulu maishani sisi tukibaki na vyeti bila kazi wala kianzio cha kujiajiri

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Inaandaa mafisadi nyangumi
     
Loading...