Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya mtazania ipo kwa ajiri ya kukomboa mtanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NICHOLAUS BENDIRIBA, Oct 16, 2012.

  1. N

    NICHOLAUS BENDIRIBA Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu jiulize elimu ni ufunguo wa maisha ila kazi ya ufunguo una funga na kufungua na pia elimu ikiwa mbaya inazalisha vichaa inchini hebu jiulize mimi na wewe kweli elimu inayo tolewa tz inatupeleka wapi kwenye dunia hiii ya technologia
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kajifunze kuandika kiswahili fasaha kwanza,., halafu rudi tena
     
Loading...