Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya msingi na adhabu zake tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Easymutant, Aug 17, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    View attachment 12626

    Adhabu za dizaini hii zilifanya nikachukia kusoma nakumbuka kulikuwa na baadhi ya walimu walikuwa wanatoa adhabu ya si chini ya viboko 4 ukiwa umeshika masikio, ukimaliza unakwenda kuchoya maji nyumbani kwa mwalimu wa zamu..nadhani hii bado inaaply vijijini hadi leo, kwangu mie ni kikwazo kikubwa sana kwa adhabu za dizaini hii na inashusha sana uelewa wa mwanafunzi coz 78% unakuwa ni mtu wa kuogopa ogopa tu muda wote.
     
Loading...