Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya msingi bure wakati michango ni lazima..?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ghetto Diva, Dec 7, 2011.

  1. G

    Ghetto Diva Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubure Wa elimu ya msingi uko wapi Kama michango ni lazima., ni wazazi wangapi ambao hawawezi kulipa michango Hiyo (elfu 20-40) zikitofautiana shule mbalimbali..? Kila mtoto Ana haki ya elimu, je itaitwaje haki wakati inanunuliwa...?
     
Loading...