Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GAMBLER, Dec 7, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi huyu katibu mkuu wa ccm amekuwa akiongea pumba sana katika matamshi yake.Mpaka juzi tu amewaita wehu baadhi ya washiriki ktk kongamano la Taasisi ya mwalimu Nyerere. Sasa nimekuwa ninashuku kuhusu kiwango cha elimu alichokuwa nacho huyu bwana? Yeyota mwenye data kuhusu elimu ya makamba amwage...
     
  2. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Alisomeshwa na wakoloni kule makerere.than oxford Uk .na alimalizia Harvad .;)
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha
    Basi upupu anaoutoa ni wa kisomi kweli kweli.Waliomsomesha wanaweza kufa kwa presha!!!
     
  4. m

    magoli Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 14, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Mbona ata yule mbunge kutoka kyela naye anatukana hivyohivyo nayeye ni Dr?.
     
  5. A

    AM_07 Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unamwulizia Dr makamba?
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hawezi kusoma havard wakiti anapumba kiasi hicho, labda havard ya kigamboni na jeshini.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    You guys you need to know propaganda.Kazi ya MAKAMBA,SOFIA SIMBA,KINGUNGE ni kuleta confusion.Wamekubali kubeba lawama na kutukanwa na kila mtu.Utu wao na akili zimekubali hayo ili mradi wanapata pesa na kututosa watanzania.

    Kazi kubwa ni kuwahamisha kutoka kwenye ukweli na kuwawaza wao, mkenge huu tumeuvaa sana hapa jamvini.

    Mrema asingehama CCM naye angekuwa mmoja wapo maana kasomea kabisa propaganda.

    msifikiri sio wasomi, hawana akili they purposely do it

    Hiyo ndio CCM ....nchi zinazouza silaha kiholela wakati mwingine wali waza mbali sana
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Luteni Yusuph Makamba! naskia alikuwa kikosi cha mizinga sasa ile mingurumo na milipuko ya mizinga ilifyatuaga baadhi ya fyuzi kichwani ndo mana hung'aka na kufyatuka namna ile! Kile kideo jamani sasa kama CCM wanamuandama Zitto namna ile si afadhali nasi tuwe na cha kuongelea ndani ya CCM. Leo hii mzee mzima JK nae ameng'aka patamu hapo yetu macho!
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sidhani kwamba kila mtu akiongea kitu ambacho haki eleweki ni kwa sababu ya kukosa elimu.Kuna watu wenye elimu na wanaongea pumba na kuna watu wasio na elimu wanaongea hekima. Mtu anapo ongea upumbavu tusi husishe moja kwa moja na kukosa elimu. Kuna watu wengi sana wame tendea taifa letu makubwa bila hiyo elimu.
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Makamba ni kamanda kuifia ccm na Jk si Tz, jela yuko tayari kwenda, msalabani yuko tayari kusulubiwa kwa ajili ya mafissadi wanaokiwezesha ccm kushinda kwa kishindo kila uchaguzi
     
  11. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo elimu yake ni kulipua mizinga?
     
  12. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwepo mzee mzima sasa analipua chama cha Majambazi!
     
  13. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyempa cheo kikubwa ambacho sio size yake ndio ana makosa
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Makamba..
    1.alikuwa mwalim wa UPE shule ya msingi Lushoto....
    2.AKatunga wimbo wa TANU ambao ulikuja kutumiwa sana kueneza propaganda za TANU>>>JKN alitaka kujua nani alieutunga wimbo ule....akatafutwa .........safari ikaanzia hapo...akapelekwa kivukoni.....then JEshini
    3.Waliingia Depo moja na JK jeshini........Monduli kama makada wa chama...(atamfia JK na si TZ)
    4.Ni mlezi na support mkubwa sana wa watoto wa Makamba.....kielemi na kila kitu...
    5.Alipokuwa jeshini akawa kada wa chama...........
    6.Akateuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya......
    7.Mwinyi akaja kumpa ukuu wa Mkoa....MG baadae KG na Dar
    8.JK akaja kumpa ukatibu wa chama.......
    9.Ndipo hapoo alipo...hana shule zaidi ile ya UPE na seminari.....O level
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mtu kuwa na matusi ni hulka/tabia, unaweza ukasoma na bado una mitusi.
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu nisaidieni kwa hili hata mi linanitaliza mno kuhusu IQ (intelligence quotient yake ) au uwezo wa akili yake kuelewa mambo wa huyu mpiganaji, manake jamaa anatema pumba so za kawaida kwa senior member (KATIBU MKUU) tena katika chama kinachotawala dola.

    Hatutaki kujadili mtu hapa JF, lakini bwana huyu jamaa kazidi kutema pumba.

    Nani ana majibu yake kumi ya makamba atuwekeee hapa tuyafanyie tathimini? Pia mwenye C.V yake anaweza itoa itusaidie kwenye uchambuzi.

    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZIII -----
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante sana, KAZI IPO...
     
  18. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa nielewavyo mimi unaweza kusoma chuo ukafeli mwaka wa mwisho na kwahiyo utakuwa hujafuzu,je boss wa chama chetu alifuzu huko?
     
  19. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaah

    You must be kiding.
     
  20. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #20
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli alitunga wimbo na ukakubaliwa Kitaifa,basi alitakiwa apewe PHD,maana atakuwa lazima alikaa chini na kutafakari,kazi aliyofanya ni zaidi hao wasomi wetu
     
Loading...