Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya Kamanda Huyu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kichuguu, Feb 19, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nimepata bahati ya kufuatilia matamshi ya General Shimbo katika nyakati tofauti ukianzia lile tamko la wakati wa uchaguzi, na hili la leo kuhusu makazi ya wanajeshi. Kadri ninavyofuatilia matamko yake nimefikia hatua ya kujiuliza kama kweli Kamanda huyu ana chembe ya elimu. Matamko yake yako kama vile yanatolewa na mtu aliyeona milango ya shule kwa mbali sana katika dunia ya leo hii.

    Je kuna mwenye kujua upeo wa elimu ya Kamanda Shimbo?
     
  2. j

    just in time Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr mwinyi ni dr wa nini jamani? Naomaba kujua................
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni MD, ila hajawahi kuandika prescription hata moja na hivyo hajawahi kuingia theater bila mwalimu; alimaliza shule tu na kupewa wizara.
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Is a medical doctor, full stop. Swali jingine?
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dr.Mwinyi ni daktari hasa wa binadamu.
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    turudi kwenye suala la msingi elimu ya General Shimbo, mwenye details amwage mzigo.
     
Loading...