Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jeph galax, Nov 20, 2011.

  1. J

    Jeph galax Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunapenda sana kusoma lakini hii serikali yetu inaubaguzi. KWANINI TUSIPEWE MIKOPO?
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah pole! Umeandika kwa huzuni nafeel that pain but never give up!
     
  3. J

    Jeph galax Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx PDRAZE , sometimes we have to accept the situation
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    :confused: Pole sana!!!! Tupo wengi wenye matatizo kama hayo. Unajua kuna WATANZANIA tunaoishi kama siyo nchi yetu
    HATA MIMI INANIUMA SANA KWAMBA NIPO CHUONI SINA MKOPO NA WENZANGU WANA MKOPO LAKINI WOTE TUMELETWA NA TCU. KWA SUALA HILI KWELI MMETUBAGUA KAKA HUJAKOSEA.
     
Loading...