Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya juu nao mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Sep 4, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanafunzi wetu wa vyuo vikuu ni mafisadi na mazezeta.hawapiganii zaidi ya hela za mikopo.ona sasa hivi karibia wote hawatapiga kura na hatujaona kama hilo linawagusa.wameenda shule ila ujinga bado umewajaa
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    hilo ni kweli wanaongoza UDOM wanafuata SAUTI,TUMAINI,DUCE na wenginne including ivukoni mzumbe na udsm
     
Loading...