Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya juu full vitisho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BG baba, Apr 4, 2012.

  1. B

    BG baba Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunz wa vyuo vikuu tz wamefungiwa kufanya mikutano yao hasa wanapo dai hak zao zinazoonekana kutotekelezwa na serika, likiwemo la kucheleweshewa mikopo yao. Je hii ni halali? Na maisha bora kwa mtz ndo haya?
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fafanua umepata wapi?
     
  3. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuu mbona habari yako haijitoshelezi kimaelezo?Hebu funguka basi tukusome vizuri!
     
Loading...