Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya demokrasia nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NADA, May 8, 2011.

  1. N

    NADA New Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ya demokrosia nchini inahitajika sana, ili wananchi wengi waelewe haki zao za demoksia ndani ya nchi yao ili waweze kujikomboa ktk makucha ya watawala wa kiimla.
    Elimu hiyo ya demokrasia iambatanishwe na elimu kuhusu sheria ya nchi ili wananchi wapate uelewa wa kutosha.:happy:
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    NADA
    Unazungumzia DEMOKRASIA au DOMOKRASIA?
    Hapa Tanzania kinachoruhusiwa ni domokrasia na upindishaji wa sheria....mambo ya demokrasia ni mambo ya kigeni na hayafai kuigwa!!!!

    Bado idadi ya watu wanaotaka demokrasia TZ sio wengi, ikitimia idadi basi mchakato wa kuelekea huko kwenye demokrasia utaanza kama vile ulivyotokea Tunisia!
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi kweli mkuu! Ukizingatia jinsi watawala walivyotaka kupindisha kwa makusudi mswada wa kuanzisha katiba mpya-ili halisi wakijua kuwa wanalenga kuleta domkrasia insted of demokrasia.
     
  4. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tanzania lazima ipewe heshima kwakujenga demokrasia ata hii ya uhuru wa kusema paka kumsema rahis utakavyoooooooo.kama umetembea nchi nyingine utajua si kitu rahs kama unavofikiria
     
Loading...