Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya bongo inakufa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by karatta, May 2, 2012.

  1. k

    karatta Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa matokeo haya ya kidato cha sita na kidato cha nne,inaashiria ni jinsi gan watawala walivyo dhamiria kuichimbia kaburi elimu ya Tanzania,ili tu Taifa liwe na wasomi wachache then waweze kuwatawala vizuri,au wakuu ninyi mnaonaje
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona elimu ya bongo ishakufa kitambo tafuta renk ya chuo kikubwa tanzania ilivyoporomoka ndio utajua bongo pumba tupu siasa mpaka kwenye ishu muhimu..
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yeah my poor country ;(
     
  4. e

    environmental JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nakupinga kabisa asilimia mia moja marehemu hawezi kufa mara mbili
     
Loading...