Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu vita chuo kikuu cha taifa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kauzu B, Mar 11, 2012.

  1. K

    Kauzu B Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! nmesoma advance bila kwenda tuition ila chuo kikuu inabidi niende tu,kumbe ndo maisha ya chuo hadi tuition????????????
     
  2. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh! Mkuu hiyo tuition ni ya somo gani tena?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    We kama ni kilaza ulitegemea nin?
     
Loading...