Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu uganda

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HUSSEIN K, Oct 12, 2012.

  1. H

    HUSSEIN K New Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wazazi wote wanaopenda watoto wawo kupata elimu uganda, angalieni "syntax uganda" kwenye facebook kwa maelezo zaidi.
     
Loading...
Similar Threads - Elimu uganda Forum Date
Elimu ya Uganda na Uzalishaji Mashoga Tanzania Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 6, 2015
serious nataka kujua elimu ya uganda iko vipi high school Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 8, 2014
Elimu Bora iko Wapi Kati Ya Tanzania,kenya Na Uganda? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 17, 2012
Elimu ya Uganda naya TZ,ushauri Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 29, 2012
msaada jamani, Elimu ya uganda 4m5 na 6 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 16, 2012

Share This Page