Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ni uwezo na si cheti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Said maneno, Sep 5, 2011.

  1. S

    Said maneno Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika wengi 2lichangia na kufurahia kauli mbiu ya kufanya ELIMU KUWA UWEZO NA SI CHETI,sasa kwanini wengi mnalaumu waliopata dvs3 kupata mkopo na wale wa divs 1 kukosa,TUTAFuTE NJIA YA KUTATUA TATIZO NA SI KULAUMU PASINA MAANA.MANENO MENGI NA MWISHO WA SIKU WALIOKOSA WANAISHIA patupu.NA KINGINE SI AJABU NA SISI WANAFUNZI HATUKUWA MAKINI KTK UJAZAJI NA UOMBAJI WA MIKOPO MANA M2 kapata medicene na wote wanapata 100 lkn ye kakosa je nani alaumiwe.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    fungua ubongo ikiwezekana kwa spana tena,ka huna tool box nambie nkutumie kwenye PM.................huh
     
  3. S

    Said maneno Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tatizo unaangalia upande mmoja wa shilingi,hivi kwanza unajua ya kwamba waliopata dvs 3 ni wengi kuliko 1n2,na watoto wengi wa masikini ni 3 hasa wale wa science ktokana na ugumu wa masomo pamoja na ukosefu wa pesa za kuendeshea masomo yao na shule zenyewd ndo hivyo tena.think twice n zen hoji na toa soln nini kifanyike na sio kulaumu tu.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sijakuelewa!
    Uwezo haupimwi kwa division.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwani wenye division 3 sio watanzania kama watanzania wengne. Wote wana haki sawa. Tatizo sio division swala ni bajet haitosh, kwisha.
     
  6. S

    Said maneno Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    afadhali uwaeleze mana kunakoendelea wale wa dv1n2 waliokosa mikopo watakosa support kutoka kwa wale waliopata 3 na wanamkopo
     
Loading...