Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ni Ufunguo Wa Maisha..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Elimu ni kitu Muhimu sana.........

    [​IMG]
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusaha mbaali sana, kuna jirani mmoja alikuwa anachelewa kurudi nyumbani kuwakwepa watoto wake aliowapeleka english medium...
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    ...kaingia choo chetu cha kike.......Mzizi salama? jamiiimenizingua sana.....Elimu ni ufunguo tu na wala SI MLANGO WA MAIISHA
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nani tena huyo kaingia choo cha kike hahahahah . Amavubi? Ze Morning time?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    wahenga wanasema iga ufe
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ni kweli iga ufe nalog off mkuu. Amavubi Viatu vina kufuli hivyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwaweza watoto wa siku hizi na inglishi yao piga kilugha.. kama ile ya " Mbonyi shafoo clemeeee?"
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona wengine tuna hizo mifunguo muda mrefu na hazifungui?
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Nimeipenda hii
    Mbonyi shafoo Clemeeee
    hapo mtoto haambui kitu
    Sasa MziziMkavu mbona hizi funguo zinakataa kufungua makufuli ya maisha bora
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ziangalie vizuri isije kuwa ni feki!...
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Habari mkuu!
    Teh teh teh, pengine makufuli ya Kichina kwa funguo za Uingereza!...
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Salama kabisa mkuu
    Umepotea sana aise
    Kweli kabisa aise ni makufuli ya kichina na funguo za kiingereza maana kila ukijaribu kufungua yanakataa
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nina uhakika za ukweee
     
  14. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Funguo za ukweli, vipi kuhusu vitasa? Isije ikawa unatumia
    funguo genuine kufungua vitasa feki! Si unajua maisha ya
    Bongo ujanja ujanja?...
     
  15. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Basi unafungua milango feki!

     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha...wajanja walibadilisha vitasa makofuli kitambo sana wakati nyie mnakabidhiwa hizo funguo. Funguo hazihitajiki tena ni kuvunja tuu kofuli na vitasa ili uyapate hayo maisha bora. nyundo na kipande cha nondo ila pia :pray:
     
Loading...